Bê chạy 2.65ky (clip)

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Tình trạng: Offline
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Bê chạy 2.65ky (clip)
    Ngày đăng: 17/05/2016 lúc 1:45pm
sau trận "hay ko=hên" hôm nay xuất quân, tích vừa lành, con kia 2.75ky (bao xổ) nó cứ  nhằm 2 cái tích đánh suốt, chuyên dọc va phải loại hầu kiềng, mà nó cứ dụ mình ra đấu xa lộ, thôi đành đưa em nó đến giới hạn cuối cùng là phải bê chạy.....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin
- Trận này ko tính nhé các bác,ko phải mình chạy là thua,mà mình ko thể thắng....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin, + thằng ku em nuôi con gà như con kẹc, 3 tuần ko lên lạng nào, hỏi nó tại sao, nó cười bữa no bữa đói,chăm vợ hơn, thôi đành xí xóa trận này nhé các bác, hẹn trận sau có cái kết đắng luôn

các bạn hiền đừng MT nữa nhé, nái nó túm rồi 2.5tr về đến ng chơi éo biết bi nhiêu, ai nhở túm đừng nói mình nói nhé, ko thì mệt, chả nhẻ ng ta ko có lời ....Big grinBig grinBig grinBig grin

mời các bác xem (trận này ko liều đc) 

hồ 2:chạy cho lành, cả làng đc 1 bữa cười vui nhu hội

Người sửa: anhdung1972hm01 - 17/05/2016 lúc 6:21pm
Quay lên trên
nguyenmanhquyen Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: ha noi
Điểm: 3256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenmanhquyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2016 lúc 1:50pm
gà mình gà ô hả bạn, nghe ông chú nào cứ tằng tắng tăng nghe vui ghê
vợ là nhà
gà là bạn
manhquyen 0976685434
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2016 lúc 1:52pm
Ban đầu được viết bởi nguyenmanhquyen nguyenmanhquyen viết:

mình là con gà thua ý, tằng tắng tang là tui đó, dù thua vẩn phải bắn cho hết đạn mới đầu hàng ......Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
tía đui Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 14/11/2015
Khu vực: Tp huế
Điểm: 55
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tía đui Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2016 lúc 2:30pm
quẹo cổ rồi không chơi được nữa đâu ! nuôi phí công !
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2016 lúc 2:39pm
Ban đầu được viết bởi tía đui tía đui viết:

quẹo cổ rồi không chơi được nữa đâu ! nuôi phí công !

bac lại làm thánh phán nữa dzồi, chỉ bị quánh tích, thằng kia cứ nhằm vào 2 cái tích mà xé mà xâu, ko tin 3 tuần sau lại chơi phát nữa cho bác xem, lúa thì em mua đc, ko lo công ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2014
Khu vực: dong nai
Điểm: 2130
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2016 lúc 2:46pm
Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

mình là con gà thua ý, tằng tắng tang là tui đó, dù thua vẩn phải bắn cho hết đạn mới đầu hàng ......Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin

Kiếp gà theo đi theo ông này...ko lên đai thì lên thớt!!! Su phụ phá gà ( Chú em kia nuôi vợ đẻ xong là còn toàn thương phế binh gảy cổ với mất gân hết)Big grinBig grinBig grin
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2016 lúc 2:58pm
Ban đầu được viết bởi duongngoclong08 duongngoclong08 viết:

Kiếp gà theo đi theo ông này...ko lên đai thì lên thớt!!! Su phụ phá gà ( Chú em kia nuôi vợ đẻ xong là còn toàn thương phế binh gảy cổ với mất gân hết)Big grinBig grinBig grin

còn hơn phải chít đói, thà chít như thế cho nó đáng, chít đói......nhìn ko muốn nhậu....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
laokethandong8888 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/04/2014
Khu vực: Thai Binh
Điểm: 1172
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn laokethandong8888 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2016 lúc 3:21pm
Sư phụ dung này vớt gà hơi muộn rồi. Oh đúng là liều như e đây vẫn có a liều hơn.
Quay lên trên
nguyenmanhquyen Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: ha noi
Điểm: 3256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenmanhquyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2016 lúc 4:20pm
gà ô có chuyển nhượng k a, mt e nhé, e tía kia thua lực quá
vợ là nhà
gà là bạn
manhquyen 0976685434
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2016 lúc 5:19pm

gà ô có chuyển nhượng k a, mt e nhé, e tía kia thua lực quá

trả thù vào trận sau, nếu nó còn sống, gà tớ điểm huyêt tử nó dzồi, 3 ngày sau chít luôn, ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
để hỏi nó xem sao. hên xui nhé
Quay lên trên
hoangdaichuong1979 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 20/08/2015
Khu vực: tây hồ hà nội
Điểm: 225
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoangdaichuong1979 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2016 lúc 7:59pm
Thịt thôi, cổ gẫy rồi lần sau đá bị va vào lại hiện nguyên hình ngay thôi. Mình cũng có 2 con kiểu này rồi.
Quay lên trên
độc hành Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2013
Khu vực: phú hòa-phú yên
Điểm: 1134
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn độc hành Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2016 lúc 8:22pm
nái nó vớt 2,5 chai rồi ah bác dũng
Sống là phải đam mê,phải chấp nhận
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2016 lúc 9:51pm
Ban đầu được viết bởi độc hành độc hành viết:

nái nó vớt 2,5 chai rồi ah bác dũng
chủ gà bảo như thế, nghe thế .....nói thế, chứ ko thấy thế nhé ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2016 lúc 9:56pm
Ban đầu được viết bởi hoangdaichuong1979 hoangdaichuong1979 viết:

Thịt thôi, cổ gẫy rồi lần sau đá bị va vào lại hiện nguyên hình ngay thôi. Mình cũng có 2 con kiểu này rồi.

3-4 tuần lành tích lần 2 , sẽ thấy cọp xuống đồng băng làm mồi cho chó sói ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
nói dzui, loại tang này chỉ là ngoài da, mình cầm gà nên biết, trong clip ko thể hiện đủ tính chân thật đâu, 
- nên thế và vì thế mấy thằng trẻ trâu vác gà xổ nghe mấy thằng điếm già nói hư cái này hỏng cái kia, thế là bán rẻ, mình chuyên túm loại này nhé ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
- mình thì ko biết chơi loại này bao nhiêu lần rồi nhớ ko hết, lần nào cũng thành công ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin

Người sửa: anhdung1972hm01 - 17/05/2016 lúc 9:57pm
Quay lên trên
Tung bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2013
Khu vực: Bac Ninh
Điểm: 2625
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tung bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2016 lúc 10:39pm
2 con đều hay nhưng con ô chân hay, tải tốt hơn chắc do bụi hơn , con ô tía của bác không yếu lắm, gà có chân quyết lắm nhưng dù chỉ xem trên clip chắc sau này em nó vẫn bị dớp cái cổ và 1 mang sẽ yếu hơn trước, đầu hàng hơi chậm !!!
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/05/2016 lúc 6:07am
Ban đầu được viết bởi Tung bn Tung bn viết:

2 con đều hay nhưng con ô chân hay, tải tốt hơn chắc do bụi hơn , con ô tía của bác không yếu lắm, gà có chân quyết lắm nhưng dù chỉ xem trên clip chắc sau này em nó vẫn bị dớp cái cổ và 1 mang sẽ yếu hơn trước, đầu hàng hơi chậm !!!

cải lộn với bác này chơi cho dzui....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
gà này thằng ku em nuôi quá yếu, mình chuyên đánh đầu, mé, góc, chơi với con này là mình thắng chắc, nhưng khi vào trận đấu là mình thấy thua chắc luôn ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
- thiếu chăm và nuôi, gà ko nhanh nhẹn ....vv
nhìn xem cái clip 3 tuần trước khi chưa lắc tích, đi từ cửa tử về cửa sinh, chỉ cần 1 cơ hội duy nhất là nó nắm bắt liền

còn đây là gà đánh điểm, và đầu cựa, khi thấy là đã hỏng cái cổ rồi
hồ 2, (bông 2.9ky)

Quay lên trên
Tung bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tung bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/05/2016 lúc 9:38am

Ban đầu được viết bởi Tung bn Tung bn viết:

cải lộn với bác này chơi cho dzui....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
gà này thằng ku em nuôi quá yếu, mình chuyên đánh đầu, mé, góc, chơi với con này là mình thắng chắc, nhưng khi vào trận đấu là mình thấy thua chắc luôn ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
- thiếu chăm và nuôi, gà ko nhanh nhẹn ....vv
nhìn xem cái clip 3 tuần trước khi chưa lắc tích, đi từ cửa tử về cửa sinh, chỉ cần 1 cơ hội duy nhất là nó nắm bắt liền

còn đây là gà đánh điểm, và đầu cựa, khi thấy là đã hỏng cái cổ rồi
hồ 2, (bông 2.9ky)

thì em vẫn bảo con ô tía nó hay mà , dặt dẹo nhưng ra dọc có chân quyết hết gà , nhưng vấn đề là cổ nó cũng hơi yếu mà trận này bị gà kia đánh hỏng 1 mang vào nghẹo cổ 1 bên chắc nó phải yếu thêm , đại khái gặp con đá bình thường không tập chung thì vẫn đá được, nếu gặp gà hầu kiềng, đá dọc đốc cổ cần 3 thiện xạ, sâu chân , có khi vài chân nó hỏng luôn cũng không trừng , em chỉ góp gì vậy thôi còn gà chọi cũng ko ai nói chắc như thế này , chắc như thế kia được   
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/05/2016 lúc 11:05am
thì em vẫn bảo con ô tía nó hay mà , dặt dẹo nhưng ra dọc có chân quyết hết gà , nhưng vấn đề là cổ nó cũng hơi yếu mà trận này bị gà kia đánh hỏng 1 mang vào nghẹo cổ 1 bên chắc nó phải yếu thêm , đại khái gặp con đá bình thường không tập chung thì vẫn đá được, nếu gặp gà hầu kiềng, đá dọc đốc cổ cần 3 thiện xạ, sâu chân , có khi vài chân nó hỏng luôn cũng không trừng , em chỉ góp gì vậy thôi còn gà chọi cũng ko ai nói chắc như thế này , chắc như thế kia được    [/QUOTE]

ko những yếu mà bệnh luôn rồi...thế mới đểu, vác về nhà nó, hôm sau nó alo " anh ơi nó bệnh, ỉa phân xanh trắng rồi, thịt luôn nhá" đưa nó con gà mái cho nó ăn thịt hốt con gà này về chữa ....mệt 
Quay lên trên
Tung bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tung bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/05/2016 lúc 2:12pm

thì em vẫn bảo con ô tía nó hay mà , dặt dẹo nhưng ra dọc có chân quyết hết gà , nhưng vấn đề là cổ nó cũng hơi yếu mà trận này bị gà kia đánh hỏng 1 mang vào nghẹo cổ 1 bên chắc nó phải yếu thêm , đại khái gặp con đá bình thường không tập chung thì vẫn đá được, nếu gặp gà hầu kiềng, đá dọc đốc cổ cần 3 thiện xạ, sâu chân , có khi vài chân nó hỏng luôn cũng không trừng , em chỉ góp gì vậy thôi còn gà chọi cũng ko ai nói chắc như thế này , chắc như thế kia được   

ko những yếu mà bệnh luôn rồi...thế mới đểu, vác về nhà nó, hôm sau nó alo " anh ơi nó bệnh, ỉa phân xanh trắng rồi, thịt luôn nhá" đưa nó con gà mái cho nó ăn thịt hốt con gà này về chữa ....mệt 
[/QUOTE]
chắc bị đau om đòn về lại không được chăm sóc nên đi ỉa là chuyện bt, nhưng em thấy chưa nặng lắm chữa 2-3 ngày là khỏi
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/05/2016 lúc 2:12pm
Hy sinh 1 con thử bổn là bình thừơng anh trọc nhỉ. Về khậc cho mềm và bớt tụt kg cụ ợ, chứ bị đánh đưa kiềng ra ngoài thế sao hồi đc. Trao cho anh cái cờ có chữ "lì".
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.