Bịp trích 7 tháng! ( Mái cụ Xây BH)

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2014
Khu vực: dong nai
Tình trạng: Offline
Điểm: 2130
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Bịp trích 7 tháng! ( Mái cụ Xây BH)
    Ngày đăng: 02/06/2016 lúc 7:56am
Hết gà khoe, khoe đại em gà tơ 7 tháng 2 ngày....Anh em ghé qua chém phát cho em nó mau trưởng thành nhé!Big grin
Gà chưa nhấp chưa mở mỏ...Đang chờ đợi ae BH gọi món!Big grinBig grinBig grin
Em nó:
http://s66.photobucket.com/user/duongngoclong08/media/20160602_064413_zpsdwxucxf7.jpg. - http://s66.photobucket.com/user/duongngoclong08/media/20160602_064404_zpsllrbk1bo.jpg. - http://s66.photobucket.com/user/duongngoclong08/media/20160602_064338_zpskfxolvk0.jpg. - http://s66.photobucket.com/user/duongngoclong08/media/20160602_064312_zpsizixc4us.jpg. - http://s66.photobucket.com/user/duongngoclong08/media/20160602_064424_zpshrcuactw.jpg. - http://s66.photobucket.com/user/duongngoclong08/media/20160602_064538_zps8jerjoes.jpg. - http://s66.photobucket.com/user/duongngoclong08/media/20160602_064709_zps05ysd0tu.jpg. - http://s66.photobucket.com/user/duongngoclong08/media/20160602_064744_zpspbc1cihh.jpg. - http://s66.photobucket.com/user/duongngoclong08/media/20160602_064807_zpspepqbsa1.jpg. - http://s66.photobucket.com/user/duongngoclong08/media/20160602_064814_zpscpjqvstp.jpg. -
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 25/04/2013
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 7964
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2016 lúc 8:06am
non xanh thế này chỉ phù hợp món luộc chấm múi ớt, hoặc xé phay 3 bóp gỏi thôi ..........

"Thiếu vai là cáp đã sai
có thắng về cũng nhọc nhằn công nuôi !"
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6159
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2016 lúc 8:13am
Em gọi hộ mấy bác BH nhé, con này ngoài em thì cứ làm lông sạch sẽ, lây rơm thui qua cho thơm rồi lọc ra lấy thịt xào lăn. Bộ xương còn lại cứ làm nồi miến, khi rượu vào tê tê làm bát miến mà húp thì lại tỉnh ngay. Cứ như thê thì mỗi anh em phải mần được nửa con bác thớt ạLaughing
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
ganoinhatrang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2015
Khu vực: nha trang
Điểm: 12
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ganoinhatrang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2016 lúc 8:18am
chân tròn vẩy mỏng đẹp, hàng còn xanh quá.
Quay lên trên
DucThang_nt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 1594
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DucThang_nt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2016 lúc 8:44am
Tơ mà quá đẹp.
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2016 lúc 8:45am
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Em gọi hộ mấy bác BH nhé, con này ngoài em thì cứ làm lông sạch sẽ, lây rơm thui qua cho thơm rồi lọc ra lấy thịt xào lăn. Bộ xương còn lại cứ làm nồi miến, khi rượu vào tê tê làm bát miến mà húp thì lại tỉnh ngay. Cứ như thê thì mỗi anh em phải mần được nửa con bác thớt ạLaughing

Bác Tú ra món rành rọt quá , nhưng theo em thì gà tơ thế này không cần thui rơm đâu Bác , xào lăn thì ngon rồi...ngoài đó ăn miến ...chứ trong em trời nắng làm nồi lá giang vừa mát vừa nhanh tỉnh rượu Bác Tú à ....cứ thế này thì mồi đâu cho phỉ kakakaLaughing

"Thiếu vai là cáp đã sai
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2016 lúc 9:04am
Ban đầu được viết bởi lamluc1981 lamluc1981 viết:

Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Bác Tú ra món rành rọt quá , nhưng theo em thì gà tơ thế này không cần thui rơm đâu Bác , xào lăn thì ngon rồi...ngoài đó ăn miến ...chứ trong em trời nắng làm nồi lá giang vừa mát vừa nhanh tỉnh rượu Bác Tú à ....cứ thế này thì mồi đâu cho phỉ kakakaLaughing

Các chú mãi ăn uống quá...vào chuyên môn tí đêeeeeeee.....Big grinBig grinBig grin
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
NGUYENLUONG Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2014
Khu vực: TP.HCM
Điểm: 1429
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NGUYENLUONG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2016 lúc 9:22am
E này mà đi với bộ chân xanh nữa thì tuyệt!
Hóc Môn, TP.HCM
0907857877
Quay lên trên
leminhnhue Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/06/2012
Điểm: 772
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn leminhnhue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2016 lúc 10:10am
Nghe nói cụ Béo không hợp với Bịp nhất là Bịp mã mái: đưa cho em nuôi cho có duyên rồi cụ đá nhé..khà....khà.....
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2016 lúc 10:26am
Ban đầu được viết bởi leminhnhue leminhnhue viết:

Nghe nói cụ Béo không hợp với Bịp nhất là Bịp mã mái: đưa cho em nuôi cho có duyên rồi cụ đá nhé..khà....khà.....

Chỉ không hợp với Tía; Điều thôi...Bịp bợm đen tối xám xịt là nghề mừ...Big grinBig grinBig grin
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
daga_2608 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/09/2008
Điểm: 3763
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daga_2608 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2016 lúc 10:35am
Thay lông gà lớn vào mùa nóng nhiều con ko chịu thay lông đuôi.
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2016 lúc 12:27pm
Sẽ có chút hy vọng nếu thằng cha nó không phải xám tu
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
viethoatran Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 12/05/2016
Khu vực: Miền Bắc
Điểm: 75
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn viethoatran Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2016 lúc 12:30pm
Chân sạch sẽ quá.
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2016 lúc 1:18pm
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

hy vọng gì khi mái là của cụ x , dù cha nào thì cũng tương lai ......thôi LaughingRolling on the floor

"Thiếu vai là cáp đã sai
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2016 lúc 1:40pm

hy vọng gì khi mái là của cụ x , dù cha nào thì cũng tương lai ......thôi LaughingRolling on the floor
Các chú cứ đợi thêm tháng nữa anh thử chân cẳng xong....ko được thì mần...luôn cả bầy tiếp máy chú no say! vội chi cười sớm vậy!Big hug
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
loveyou Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/08/2013
Khu vực: nhatrang
Điểm: 3596
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loveyou Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2016 lúc 2:18pm
Ban đầu được viết bởi duongngoclong08 duongngoclong08 viết:

Các chú cứ đợi thêm tháng nữa anh thử chân cẳng xong....ko được thì mần...luôn cả bầy tiếp máy chú no say! vội chi cười sớm vậy!Big hug
nhớ hú e tiếng nhá.e phụ thùng ken
Trên đời phải chi được
   CÓ VÂY của con cá mập...
     CÓ CÁNH của con đại bàng
          thì ta chẳng ngại ai...
0974164029
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2016 lúc 2:48pm
Ban đầu được viết bởi loveyou loveyou viết:

nhớ hú e tiếng nhá.e phụ thùng ken
Broken heartBroken heartBroken heart

Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2016 lúc 3:11pm

mái cụ X theo em thì chơi đc chứ không dở, nhưng dòng đó khá chậm mỏ mà lại nhét con tu vào nữa thì chỉ còn chờ đột biến genBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug 
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2016 lúc 3:12pm

mái cụ X theo em thì chơi đc chứ không dở, nhưng dòng đó khá chậm mỏ mà lại nhét con tu vào nữa thì chỉ còn chờ đột biến genBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug 
cụ X nhiều mái lắm ...biết mái nào mà lần ...có cả 60 con má ta cơ mà LaughingRolling on the floor
mấy con gà cụ xây đang nuôi và xổ cụ jo thấy đâu phải đẻ ra từ nhà cụ ấy ....gà đi lạc ấy mà Big hug

"Thiếu vai là cáp đã sai
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2016 lúc 6:52pm

cụ X nhiều mái lắm ...biết mái nào mà lần ...có cả 60 con má ta cơ mà LaughingRolling on the floor
mấy con gà cụ xây đang nuôi và xổ cụ jo thấy đâu phải đẻ ra từ nhà cụ ấy ....gà đi lạc ấy mà Big hug

Vậy thì may cho con mái của anh rồi kakaka. Mẹ con tía tít cũng đc đấy, nếu là mái dòng đó ghép với ô ứơt thì đầu ngu+ngu= khôn
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.