xám lau 3.0kg dạt 1 ( Clip)

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2014
Khu vực: dong nai
Tình trạng: Offline
Điểm: 2130
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: xám lau 3.0kg dạt 1 ( Clip)
    Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 9:13am
Em nó ngu ngu chân vũ phu...sau thồi gian chờ lành tai nay xổ dạt đầu. Đối thủ là xám bông ( ngủ sắc) bằng trạng hơn mình tí vai. mới vào được 1 phút chưa kịp quay em nó đã cho đối thủ đo ván...sau đó chủ gà bạn xin cho uống nước hồi gà...vào tiếp được 9 phút phải bê ko thôi có gà thịt!Big grinBig grinBig grin
Clip1: 3 phút đầu....gãy đo ván!

Clip2: cu cấn tùm lum!!!!

Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 10:24am
2 con đòn tốt cả, đòn gà 3.0 hơn hẳn bọn 2 ký mấy bác nhỉ Big grin
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 10:29am
Thêm hình em xám lau:
http://s66.photobucket.com/user/duongngoclong08/media/20160606_061836_zpsnl6e8wht.jpg. - http://s66.photobucket.com/user/duongngoclong08/media/20160606_061901_zpsdyn6g9fq.jpg. - http://s66.photobucket.com/user/duongngoclong08/media/20160606_061913_zpsw9ad9rcz.jpg. - http://s66.photobucket.com/user/duongngoclong08/media/20160606_062033_zpsesfjkhaa.jpg. - http://s66.photobucket.com/user/duongngoclong08/media/20160606_061716_zpszfyifmaa.jpg. - http://s66.photobucket.com/user/duongngoclong08/media/20160606_061728_zpswqofcwps.jpg. - http://s66.photobucket.com/user/duongngoclong08/media/20160606_061739_zpspmghmnhk.jpg. -
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
mulungthanchuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/01/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 80
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mulungthanchuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 10:48am
2 con xám này bán ko bạn?
Quay lên trên
NAGOYA Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 12/09/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 173
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NAGOYA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 12:03pm
ĐẸP 
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 12:18pm
chân tốt quá chạy thôi, cao hơn con của em chút rồi hy vọng làm phu cho con của anh đc 2 ôm. phải 2 ôm mới đc bê ra nhé. khỏi lõ dạt gà của anhBig hugBig hugBig hug
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 12:57pm
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

chân tốt quá chạy thôi, cao hơn con của em chút rồi hy vọng làm phu cho con của anh đc 2 ôm. phải 2 ôm mới đc bê ra nhé. khỏi lõ dạt gà của anhBig hugBig hugBig hug

Gà chưa có phút nắng phút xoay nào mà...2 tuần nữa 2 ôm ok!Big hug
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 25/04/2013
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 7964
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 1:13pm
Ban đầu được viết bởi duongngoclong08 duongngoclong08 viết:

Gà chưa có phút nắng phút xoay nào mà...2 tuần nữa 2 ôm ok!Big hug
quất quất Big hug

"Thiếu vai là cáp đã sai
có thắng về cũng nhọc nhằn công nuôi !"
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 1:59pm

đúng là liều.biết là cao hơn gà mình phải chạy thôi....mà đòi đủ 2ôm mới chịu ôm.chủ máu hơn gà
Ta thắng kẻ thù đối mặt.nhưng bị hại bởi đứa mà ta tưởng là tri kỉ
Quay lên trên
chiphôi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/05/2014
Khu vực: Đồng Nai
Điểm: 1113
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chiphôi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 2:17pm
Ban đầu được viết bởi phu1972 phu1972 viết:

đúng là liều.biết là cao hơn gà mình phải chạy thôi....mà đòi đủ 2ôm mới chịu ôm.chủ máu hơn gà

Chạy lại anh à Laughing
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 2:57pm

Anh em thấy Béo dễ "xương" nên chiều hết mình đó anh Phú ơi!Big grinBig grinBig grin
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
nguyenhoan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 18/05/2016
Khu vực: TP.HCM
Điểm: 191
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenhoan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 6:59pm
Xám lau chân tốt nhỉ .
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 7:35pm
Ban đầu được viết bởi chiphôi chiphôi viết:

Chạy lại anh à Laughing
vậy là chú béo kia chắc ôm gá chạy trước chip nhệ
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 7:36pm

Anh em thấy Béo dễ "xương" nên chiều hết mình đó anh Phú ơi!Big grinBig grinBig grin
thấy béo nhiều mỡ nhưng khó nhai lắm chú béo nhệ
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 8:57pm
- thêm 3 dạt xổ nữa xám lau ......xách dép con kia, giờ vui đc cứ vui đi ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
- xám lau đòn góc, mé chủ đạo mặt dọc
- con kia hầu kiềng, loại này phải biết ăn đòn trước mới chuẩn là hầu kiềng...cố lên nhé, mình theo bạn
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 9:09pm
Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

- thêm 3 dạt xổ nữa xám lau ......xách dép con kia, giờ vui đc cứ vui đi ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
- con kia hầu kiềng, loại này phải biết ăn đòn trước mới chuẩn là hầu kiềng...cố lên nhé, mình theo bạn

Con kia hu roi anh oi...ba bon dat gi....thit ra lam nuoc co gac tren lung...gap lai em bao 5 ho sach se...danh lai vao goc lai nhay bale thoi...ga da dau mat con tranh kip..da goc me tranh di dau...dinh don la nhay ba le lien....luc bat tong ten....
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 9:27pm

Con kia hu roi anh oi...ba bon dat gi....thit ra lam nuoc co gac tren lung...gap lai em bao 5 ho sach se...danh lai vao goc lai nhay bale thoi...ga da dau mat con tranh kip..da goc me tranh di dau...dinh don la nhay ba le lien....luc bat tong ten....

Cụ đã nếm hầu kiềng chính hiệu rồi mà còn chưa biết sợ ah. 3 đai lông 1 nổi tiếng siêu lối còn ko qua 3 ôm 7 phút đấy cụ ợ, chẳng qua nc nuôi của chủ gà kia quá bèo thôi. Con này cuả cụ muốn bt hay dở thì phải đụng gà anh T trảng dài
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 9:42pm

Cụ đã nếm hầu kiềng chính hiệu rồi mà còn chưa biết sợ ah. 3 đai lông 1 nổi tiếng siêu lối còn ko qua 3 ôm 7 phút đấy cụ ợ, chẳng qua nc nuôi của chủ gà kia quá bèo thôi. Con này cuả cụ muốn bt hay dở thì phải đụng gà anh T trảng dài

Noi gi nhieu vay chu..nem cai gi...chi can dua ô doi ra la du tiep dxd roi...xam tu chi la hang sieu phu thoi...chu nc so la sai roi nhe..kiem ga bang kg bang tuoi tiep chieu xam lau di...lo bong het roi do...vo tu tim ga khac loi nhe...ô uot cung dong xam lau da ha ga chu chua day 8 phut roi con gi..xam lau nay theo anh hay hon ô doi nhieu do....ae thu xep off nha Beo bua thanh ly mon ho deeeee [>:D<]
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 9:55pm

Ga hay do do minh cam nhan thoi...anh 8 anh 9 nao cung vay thoi...nhung chu Thanh nha minh hoi bi than tuong dxd qua roi do...don loi gap ga khac loi la xong thoi...dung buon khi gop y...du rang moi nguoi cam nhan dong ga cua minh...nhung dung bao gio danh gia ntn ve ga nguoi khac....sai roi do chu Thanh...xam lau biet da me da doc da ngang...chi so ga da cai ngon va lui tat thoi...nhung ma muon lui tat da ngon doc phai om 3 tro di..trong khi doi toi om 3 thi gay co mat roi.... [>:D<]
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
chiphôi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/05/2014
Khu vực: Đồng Nai
Điểm: 1113
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chiphôi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 9:56pm
Xạo ghê, hồi chiều anh hỏi mua con xám bông, em nói là đang nuôi để đá, giờ kêu nó hư rồi híc híc
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.328 giây.