Con gà Siêu Tít...hạt tiêu

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Tình trạng: Offline
Điểm: 7261
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Con gà Siêu Tít...hạt tiêu
    Ngày đăng: 14/06/2016 lúc 3:40pm
Gà khoảng 11-12 tháng
Trạng siêu bé...2,4 -2,5kg
Thành tích * cỏ: ăn khoán 3 hồ với gà nặng hơn 3 lạng, cao hơn điếu thuốc...skhi về bị kén đầu sau đó 20 ngày sổ lại đuổi tiếp 1con gà tơ hơn 2,5-3 lạng.
Lối đi trên cưa đè đá kiềng vai to đòn, mé cần chạc 3, nhưng vì chưa bao giờ đá bằng trạng nên toàn như bố con đá với nhau. Làm tịt gáy những con gà tơ nhốt cùng...

Hiện tại khỏe đẹp và đang phun thêm 1-2 cái lông cánh.
Gía: 1,2 triệu
ĐT 0986202086

(Ae thích mình bảo hành gì thì cứ nói nhé. Trừ mỗi bảo hành duyên trường với cáp gà thì mình chịu, cứ bằng vai bằng lạng thì khỏi nghĩ nhé....Big grin 
Rất thích con gà này mà giờ phải đẩy đi lấy chỗ nhốt gà tơ.)

Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
NGUYENLUONG Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2014
Khu vực: TP.HCM
Điểm: 1429
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NGUYENLUONG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2016 lúc 3:43pm
Chắc lại là giòng đòn lai cựa phải không bác ? chúc mau bay.
Hóc Môn, TP.HCM
0907857877
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2016 lúc 3:51pm
Hi! Bác chụp ảnh đẹp nhất diễn đàn Big grin. A E nào chơi trạng tít vào xúc đi kìa Vodka
Quay lên trên
Xe Ôm Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/08/2015
Khu vực: Ninh Bình
Điểm: 471
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xe Ôm Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2016 lúc 3:54pm
Gà đẹp giá mềm
AE nào có hứng thú xúc nhanh kìa...
Gà vào mắt quá
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2016 lúc 3:55pm
Ban đầu được viết bởi NGUYENLUONG NGUYENLUONG viết:

Chắc lại là giòng đòn lai cựa phải không bác ? chúc mau bay.

Không, dòng nào ra dòng đó bạn à, bọn này bị tít từ bé đấy...
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2016 lúc 3:58pm
Ban đầu được viết bởi longoct longoct viết:

Hi! Bác chụp ảnh đẹp nhất diễn đàn Big grin. A E nào chơi trạng tít vào xúc đi kìa Vodka

Cũng gọi là cố gắng để ae thấy được tổng thể tý thôi đỡ hỏi nhiều đang bận mà hỏi trả lời lộn xộn mất duyên con gà...
Con này trc ae hỏi mua mà tiếc nuôi mãi giờ ô bỏ gà đi câu rồi...Big grin
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6159
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2016 lúc 4:22pm
Bác @ này chuyên làm Design cho mấy em chân dài lên tạo dáng chuẩn lắm. Gà đẹp đấy anh. Chúc mau bay để mang bia về cho chủ kê xem Euro.
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
ngodinhnhu2704 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/06/2016
Khu vực: Hải phòng
Điểm: 20
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngodinhnhu2704 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2016 lúc 4:30pm
gà đẹp. xa quá. giá hạt rẻ, chúc mau bay
Love struck
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6159
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2016 lúc 4:40pm
Ban đầu được viết bởi ngodinhnhu2704 ngodinhnhu2704 viết:

Love struck
Bạn ở Hải phòng nếu mua con này thì mất thêm 50k tiền xe Hoàng Long từ Hà Nội về Hải Phòng thôi. Bạn thích thì cứ alo mà mua, mình sẽ chuyển hộ chủ kê từ ga Hà Nội ra xe về Hải Phòng.
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2016 lúc 4:59pm
chúc nhanh bay
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2016 lúc 5:52pm
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Ban đầu được viết bởi ngodinhnhu2704 ngodinhnhu2704 viết:

Love struck
Bạn ở Hải phòng nếu mua con này thì mất thêm 50k tiền xe Hoàng Long từ Hà Nội về Hải Phòng thôi. Bạn thích thì cứ alo mà mua, mình sẽ chuyển hộ chủ kê từ ga Hà Nội ra xe về Hải Phòng.

Về HP thì mình quen xe về tận nơi ae nhé...
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2016 lúc 5:58pm
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Bác @ này chuyên làm Design cho mấy em chân dài lên tạo dáng chuẩn lắm. Gà đẹp đấy anh. Chúc mau bay để mang bia về cho chủ kê xem Euro.

Hì thank bác nhiệt tình với ae, gà thực sự đẹp nên chụp sao nó đều dễ nhìn... như chân dài cởi trần...
Quay lên trên
tiendeptrai2009 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/08/2015
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 328
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiendeptrai2009 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2016 lúc 6:31pm
Đẹp quá a ạ.
Quay lên trên
ha1989 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: ha noi
Điểm: 368
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ha1989 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2016 lúc 7:11pm
gà đẹp quá lại có thành tích thế này thì bay sớm thôi.chúc mau bay

Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2016 lúc 7:12pm
Hiện tại gà nhận cọc HN rồi nhé, ae tạm thời ngừng giao dịch sau ngày mai...
Thank cả nhà đã ủng hộ.
Quay lên trên
Truvjp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/05/2014
Khu vực: Ha noi
Điểm: 1101
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Truvjp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2016 lúc 7:17pm
E mà là dân chơi đi đá tiền chút thỳ e xúc luôn chỗ e trạng này vẫn nhiều lắm....tiếc là k phải gu vì giờ e chỉ đúc thôi.
Quay lên trên
ha1989 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Khu vực: ha noi
Điểm: 368
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ha1989 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2016 lúc 7:18pm
cho e hỏi nếu chuyển gà từ nam về bắc thì giá chuyển hết bao nhiêu nhỉ các bác
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/04/2013
Khu vực: Phú Thọ
Điểm: 662
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2016 lúc 8:04pm
Gà đẹp quá, tiếc là xa quá!
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2016 lúc 8:10pm
Ban đầu được viết bởi ha1989 ha1989 viết:

cho e hỏi nếu chuyển gà từ nam về bắc thì giá chuyển hết bao nhiêu nhỉ các bác
3 loét Big grin
Quay lên trên
DucThang_nt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Khu vực: Nha Trang
Điểm: 1594
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DucThang_nt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2016 lúc 8:13pm
Gà đẹp lắm
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.844 giây.