Bối rối !

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
thienhue Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/10/2015
Khu vực: miền trung
Tình trạng: Offline
Điểm: 162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thienhue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Bối rối !
    Ngày đăng: 15/08/2016 lúc 11:34am
Em có con gà tầm 4,5 tháng tuổi, ô chân trắng phom dáng ổn có điều chả hiểu sao em kiểm tra thấy 2 chân nó không bằng nhau. Chân phía bên trái có vẻ to hơn chân bên phải, em đã kiểm tra không có thương tích hay dấu hiệu sưng vì va chạm gì. Giờ không biết là nên buồn hay vui các bác bảo giúp em với....!!!!
Quay lên trên
doanlehung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/11/2015
Khu vực: Thanh Hóa
Điểm: 655
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn doanlehung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/08/2016 lúc 12:09pm
chắc e nó bị teo cơ rồi khả năng chơi đc là ko cao dù vẫn có con tật đi đôi với tài nhưng rất ít
Quay lên trên
thienhue Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thienhue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/08/2016 lúc 12:30pm
Vâng cám ơn anh, cặp cán bên to bên nhỏ nên chỉ sợ nó ra đòn không chính xác hic
Quay lên trên
giapcantn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 17/02/2016
Khu vực: tphcm
Điểm: 182
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn giapcantn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/08/2016 lúc 2:09pm
Chien ke cua minh hom nay xo bi da dem mat ti. Xin hoi co thioc gi dac tri kg cam on nhieu
Quay lên trên
pqtrivn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 02/11/2010
Điểm: 373
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn pqtrivn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/08/2016 lúc 2:29pm
gà đang phát triển, chân to chân nhỏ hoặc chân cao chân thấp là thường thôi bạn, nuôi tốt hoàn chỉnh lông là ok.
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7263
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/08/2016 lúc 3:22pm
Ban đầu được viết bởi pqtrivn pqtrivn viết:

gà đang phát triển, chân to chân nhỏ hoặc chân cao chân thấp là thường thôi bạn, nuôi tốt hoàn chỉnh lông là ok.

Ban đầu được viết bởi thienhue thienhue viết:

Em có con gà tầm 4,5 tháng tuổi, ô chân trắng phom dáng ổn có điều chả hiểu sao em kiểm tra thấy 2 chân nó không bằng nhau. Chân phía bên trái có vẻ to hơn chân bên phải, em đã kiểm tra không có thương tích hay dấu hiệu sưng vì va chạm gì. Giờ không biết là nên buồn hay vui các bác bảo giúp em với....!!!!

Chân to nhỏ là bình thường
Chỉ có chân cao chân thấp là k ổn thôi, nhưng nếu gân gối tốt đòn to thì cứ nuôi...

Còn chơi gà thì xác định luôn là: 
LÚC VUI LÚC BUỒN
ĐANG BUỒN LẠI VUI
ĐANG VUI LẠI BUỒN
BUỒN BUỒN LẠI VUI...
VUI VUI LẠI BUỒN
VUI BUỒN LẪN LỘN...
Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
thienhue Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thienhue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/08/2016 lúc 4:42pm
Vâng cám ơn bác nhiều !
Quay lên trên
Gà là No.1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Khu vực: Khánh Hòa
Điểm: 714
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Gà là No.1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/08/2016 lúc 12:19am
Ban đầu được viết bởi giapcantn giapcantn viết:

Chien ke cua minh hom nay xo bi da dem mat ti. Xin hoi co thioc gi dac tri kg cam on nhieu

LẤY MẬT ONG NGUYÊN CHẤT,HOẶC LÁ ME +XIU MUỐI DÃ DẬP +XIU NƯỚC RỒI NHỎ VÀO.RỒI SẼ KHỎI
CHÚC MAY MẮN.
Happy
Quay lên trên
thienhue Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thienhue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/08/2016 lúc 6:21am
cảm ơn bác nhiều !
Quay lên trên
giapcantn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Khu vực: tphcm
Điểm: 182
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn giapcantn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/08/2016 lúc 9:32am
Cam on cac bac nha,
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.