Phấn rôm với những phương pháp chăm sóc bạn nên bi

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
meotrangda Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/09/2016
Khu vực: Đắk Lắk
Tình trạng: Offline
Điểm: 43
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn meotrangda Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Phấn rôm với những phương pháp chăm sóc bạn nên bi
    Ngày đăng: 28/10/2016 lúc 9:27am
Với giá tiền thấp lại có mùi thơm dễ chịu, Phấn rôm hiện trở nên sản phẩm chăm sóc không thể thiếu của phái đẹp, Nhưng nhiều chị em phụ nữ chưa lựa chọn hiểu hết các công dụng ảo diệu của phấn rôm. Dưới đây meotrangda.net sẽ bật mí cho chị em những mẹo hay mà phấn rôm làm được.

1. Giữ màu sou lâu trôi

Để giữ được son môi bền màu trong một thời gian dài, sau khi đánh son, chị em phụ nữ hãy thực hiện khăn giấy dặm môi một lượt. Sau đó, thực hành cọ chấm phấn rôm và phủ lên môi. Đây cũng là “mẹo” nhỏ giúp biến màu son nước, son bóng thành son lì sexy, quyến rũ. Đồng thời, làm màu son trên môi trông mịn, khiến môi mềm hơn và không bị lem son khi ăn uống. Sử dụng http://kemduongtrangdamat.com/kem-duong-trang-da-toan-than--lrocre-co-tot-khong. - kem duong trang da toan than để có được thể sở hữu làn da sáng hồng, căng mịn hồng hào tự nhiên nhé!

2. Trị mụn

Không những có khả năng hút dầu, kiểm soát nhờn, phấn rôm còn hiệu quả vô cùng rất tốt đối với quá trình trị mụn. Chỉ cần hòa phần rôn cùng 2 – 3 thìa nước rồi bôi lên da, massage nhẹ nhàng 5 – 10 phút rồi rửa lại, quý chị em sẽ thấy da dịu đi, mụn bớt sưng và dần dần xẹp hẳn. Đồng thời, thực hiện từ 3 – 4 lần/tuần, chị em sẽ cảm nhận được da mềm và láng mịn hơn.

3. Làm phấn lót

Trước khi đánh phấn mắt, bạn hãy tán đều phấn rôm lên mắt làm lớp phấn lót. Thao tác này giúp phấn mắt lên màu sắc nét hơn, đồng thời giữ được màu lâu không bị lem, trôi ngay cả khi da tiết dầu hoặc mồ hôi. Không những có thể thực hành làm phấn lót cho vùng mắt, chị em cũng có thể vận dụng cho toàn mặt. Song, hãy chỉ áp dụng nếu da chị em là da bóng dầu, với da khô thì hãy hạn chế nhé. Chị em truyh cập http://kemduongtrangdamat.com - kem duong trang da để có ngay thể thay đổi làn da từ ngay hôm nay.

4. Làm dày mi

Thay vì sử dụng mi giả có thể gây khó chịu, chị em phụ nữ hãy thử lấy tăm bông chấm vào phấn rôm và phủ lên mi sau khi chuốt lớp mascara thứ nhất. Thao tác xong, chị em phụ nữ tiếp tục chuốt lớp mascara thứ 2. Tuy có làm mi hơi khô xong phương pháp này khá có lợi trong việc tạo cảm giác mi dày hơn, mắt trông to ra nhanh chóng.

5. Thấm dầu

Thay vì mua giấy thấm dầu, chị em chỉ cần một lọ phấn rôm là đủ. Khi da mặt tiết quá nhiều nhờn, khiến da nhờn, bạn hãy thực hiện một chút phấn rôm phủ lên mặt, sau đó lấy cọ trang điểm tán đều. Phấn rôm hút nhờn sẽ khiến da trở thành lì hơn và không còn hiện tượng “bóng mỡ” xấu xí. Giải pháp này còn được khá nhiều tín đồ chăm sóc ưa chuộng bởi nếu như thực hiện giấy thấm dầu lau, lớp trang điểm của họ có thể bị trôi đi trong khi áp dụng phấn rôm thì không.

Còn chần chừ gì nữa, hãy thực hiện ngay hôm nay để có được những chiêu thức làm đẹp tuyệt hảo này nhé! và hãy truy cập vào http://meotrangda.net/ - kem duong trang da mat để cập nhật các tin tức làm đẹp mới nhất nhé!

Chúc quý chị em thành công!
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.422 giây.