Tơ kết chuẩn bị chiến!

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Hà Tĩnh
Tình trạng: Offline
Điểm: 1057
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Tơ kết chuẩn bị chiến!
    Ngày đăng: 12/01/2017 lúc 8:36pm
Còn sống là còn gà.chết mới hết gà
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6159
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/01/2017 lúc 9:03pm
Nhìn nó vẫn chưa đủ pin đâu chú.
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
thangtazan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/08/2014
Điểm: 1954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangtazan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/01/2017 lúc 9:11pm
cặp cán đẹp đó ông bạn tầm này phải hơn tháng nữa may ra 
Quan trọng là kết quả
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/01/2017 lúc 9:14pm
Gà tơ choẹt ít om bóp.ko có nắng nó vậy đó anh ak.chứ vần với nhấc chân nó như trâu kéo ý.
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/01/2017 lúc 9:16pm
Ban đầu được viết bởi thangtazan thangtazan viết:

Chiến đc rồi bạn ak.Cất kỹ quá mốc hết.kkk
Quay lên trên
thangtazan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangtazan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/01/2017 lúc 9:26pm
Ban đầu được viết bởi ChienKeLocHa ChienKeLocHa viết:

mấy kí đó ông tết xới hoài chác không đá bọn tui đá chỗ ông thìn có mấy kèo thơm lắm gần tết xách lên kiếm kèo mà xúc
Quan trọng là kết quả
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/01/2017 lúc 9:33pm

mấy kí đó ông tết xới hoài chác không đá bọn tui đá chỗ ông thìn có mấy kèo thơm lắm gần tết xách lên kiếm kèo mà xúc
Ùm.Con này trạng 31,8 ông ak.Trên ông có gà tơ trạng này ko?chứ tôi thấy trên đó toàn làm lại cựa rồi chiến ông ak.ông coi có trạng thì ới tôi lên rồi đi.
Quay lên trên
thangtazan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangtazan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/01/2017 lúc 9:44pm

Ùm.Con này trạng 31,8 ông ak.Trên ông có gà tơ trạng này ko?chứ tôi thấy trên đó toàn làm lại cựa rồi chiến ông ak.ông coi có trạng thì ới tôi lên rồi đi.

có gà tui Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin chang đó có thì tui mần trước Big grinBig grinBig grin có 3 con hai con có tí cựa một con không cựa gà trên năm cả rồi bọn đó tính đá từ 28 đến mồng 3 ông cứ chuẩn bị kĩ đi gà cũng thường thôi không có gì ghê gớm
Quan trọng là kết quả
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/01/2017 lúc 10:04pm
Ui dời.Gà mà ông tay hơn năm thì toàn lông 2 thôi.Ông toàn chơi phá gà.Ông nhớ con xám ăn bên đức Tân chưa?gà non toàn ghép gà già.lông 2 đá.ăn được người ta gà mình cũng hỏng.ôm gà lên ông đá chí ít cũng phải hơn năm đổ lên.Big grinBig grin.lên được tôi sẽ ôm con ô năm trước lên cho đỡ hỏng gà.
Quay lên trên
thangtazan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangtazan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/01/2017 lúc 10:12pm

Ui dời.Gà mà ông tay hơn năm thì toàn lông 2 thôi.Ông toàn chơi phá gà.Ông nhớ con xám ăn bên đức Tân chưa?gà non toàn ghép gà già.lông 2 đá.ăn được người ta gà mình cũng hỏng.ôm gà lên ông đá chí ít cũng phải hơn năm đổ lên.Big grinBig grin.lên được tôi sẽ ôm con ô năm trước lên cho đỡ hỏng gà.

con xám đó ăn thêm 4 cái nữa rồi ông nội hỏng con mắt thôi chứ chân đá không hỏng Big grinBig grinBig grin trên này tơ tầm 27 tới 29 nhiều lắm có hôm sau lên xách lên luôn
Quan trọng là kết quả
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/01/2017 lúc 10:16pm
[ÙmTE=thangtazan]

con xám đó ăn thêm 4 cái nữa rồi ông nội hỏng con mắt thôi chứ chân đá không hỏng Big grinBig grinBig grin trên này tơ tầm 27 tới 29 nhiều lắm có hôm sau lên xách lên luôn
[/QUOTE]
Uhm.
Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 1610
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/01/2017 lúc 8:01pm
nhìn chưa đủ pin đâu Th ơi. Gà trạng lớn này nếu ngoài kia khó ghép thì gửi vào đây tui đá cho
Cụ Chí chuyển thế
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/01/2017 lúc 8:45pm
Mai ko ghép được có khi lại vào đó thật chứ chả chơi đâu.kkkBig grin
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7261
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/01/2017 lúc 9:34pm
Chắc chụp tối nó hom hem chứ dàn cánh với đuôi đủ rồi. Công tướng rất ok.
Muốn biết đủ pin đến đâu vạch dàn cánh lên kiểm tra gốc lông là biết mà...
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
Truvjp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/05/2014
Khu vực: Ha noi
Điểm: 1101
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Truvjp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/01/2017 lúc 10:03pm
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Có thể nói rõ chút cho e đc k nhỉ...chưa nhận biết đc gà tới lúc đủ pin là sao cả.
Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 1610
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/01/2017 lúc 10:06pm

Mai ko ghép được có khi lại vào đó thật chứ chả chơi đâu.kkkBig grin

vậy hi vọng là không ghép được
Cụ Chí chuyển thế
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/01/2017 lúc 10:25pm

Kiểm tra thế nào a
Quay lên trên
thangtazan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangtazan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/01/2017 lúc 12:47am
Ban đầu được viết bởi phungvantoi phungvantoi viết:

Kiểm tra thế nào a

đỏ phần thịt bao xung quanh chân lông. lí thuyết thôi thực tế xa vời và muôn hình muôn vẻ Big grinBig grinBig grin
Quan trọng là kết quả
Quay lên trên
xamthantn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 20/10/2016
Khu vực: hcm
Điểm: 314
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xamthantn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/01/2017 lúc 10:14am
Con to vay ma chien sao?
Quay lên trên
GA_NOI_BINH_DINH Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/03/2011
Khu vực: Bình Định
Điểm: 1445
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GA_NOI_BINH_DINH Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/01/2017 lúc 11:35am
Tết chiến thì quá sớm bạn ơi !
An Nhơn Bình Định
Dt: 0906312783
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.233 giây.