XĂNG PHA NHỚT ( THÊ HÙNG CƯ )

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
adongqtvn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/02/2016
Khu vực: abc
Tình trạng: Offline
Điểm: 128
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn adongqtvn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: XĂNG PHA NHỚT ( THÊ HÙNG CƯ )
    Ngày đăng: 22/02/2017 lúc 9:20pm
 CÁC BÁC ƠI HÔM NAY EM VÀO BẮT MẤY CON GÀ CON NUÔI ÚM TRONG CHUỒNG RA THẢ VƯỜN VÀ EM KHÔNG TIN VÀO MẮT MÌNH ĐƯỢC ( LÚC MỚI SẢ KHÔNG ĐỂ Í ) 1 EM THƯ HÙNG KÊ RA ĐỜI VUI QUÁ, MỪNG LẮM CÁC BÁC Ạ , MONG CÁC BÁC CẦU PHÚC CẦU AN CHO CHÁU NÓ SỨC KHÕE MAU ĂN CHỐNG LỚN VÀ QUAN TRỌNG LÀ TRỞ THÀNH 1 CHIẾN KÊ ( GÀ HIẾM NHƯNG PHẢI HAY CHỨ HIẾM MÀ DỠ THÌ BUỒN LẮM ) Broken heart
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/02/2017 lúc 9:22pm
Rán chăm
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
HungDang888 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/11/2016
Khu vực: Miền Bắc
Điểm: 76
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HungDang888 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/02/2017 lúc 9:23pm
nửa mùa thôi bác ah !
Quay lên trên
Gacon1x3 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/10/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1355
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gacon1x3 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/02/2017 lúc 9:27pm
Cho vào chế độ luôn bố mẹ nó đâu bác ơi

Người sửa: Gacon1x3 - 22/02/2017 lúc 9:28pm
Quay lên trên
adongqtvn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn adongqtvn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/02/2017 lúc 9:28pm
Ban đầu được viết bởi bietphandon bietphandon viết:

Rán chăm
CẢM ƠN BÁC EM HỨA EM ĐẢM BẢO PHẢI NUÔI NÓ ĂN HỌC THÀNH TÀI ( NHƯ NUÔI CON MÌNH ẤY ) Big grin
Quay lên trên
adongqtvn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn adongqtvn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/02/2017 lúc 9:30pm
Ban đầu được viết bởi Gacon1x3 Gacon1x3 viết:

Cho vào chế độ luôn bố mẹ nó đâu bác ơi
VÂNG BÁC Winking
Quay lên trên
connhalanh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/01/2017
Khu vực: hai phong
Điểm: 29
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn connhalanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/02/2017 lúc 9:50pm
chúc mừng chủ kê nhé,nhưng chưa thực sự  là thư hùng kê lắm,hj
Quay lên trên
adongqtvn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn adongqtvn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/02/2017 lúc 10:01pm
Ban đầu được viết bởi connhalanh connhalanh viết:

chúc mừng chủ kê nhé,nhưng chưa thực sự  là thư hùng kê lắm,hj
CẢM ƠN BÁC ĐÁNG TIẾC LÀ CÁC NGÓN CHÂN KHÔNG PHỦ MÀU XANH LUÔN MÀ ĐIỂM MÀU VÀNG , ĐÚNG NHƯ TIÊU ĐỀ EM VIẾT LÀ " XĂNG PHA NHỚT"Crying
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/02/2017 lúc 10:22pm

Rán chăm
biết là nhỏ thế này rán chấm là ngon nhưng mà ác quá
Quay lên trên
adongqtvn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn adongqtvn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/02/2017 lúc 10:24pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

Rán chăm
ĐỌC ĐI ĐỌC LẠI EM VẪN CHƯA HIỂU BÁC NÓI GÌ , BÁC GIẢI THÍCH CỤ THỂ GIÙM EM . THANK BÁCDay dreaming
Quay lên trên
sieubacduoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 30/08/2015
Khu vực: Đà Lạt
Điểm: 707
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sieubacduoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/02/2017 lúc 6:30am
Thư hùng kê nửa mùa. Nhưng tụi gà con này đừng để ý nó quá. Nó ko thọ đâu
Quay lên trên
chân xanh móng trâu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/10/2015
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chân xanh móng trâu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/02/2017 lúc 8:02am
Chúc em nó hay ăn chóng lớn.
Quay lên trên
Linhlang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/04/2010
Khu vực: Hanoi
Điểm: 200
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Linhlang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/02/2017 lúc 8:07am
Gà con khi lớn lên màu chân còn thay đổi b ah.
Quay lên trên
gadonC1py Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/10/2015
Khu vực: PHÚ YÊN
Điểm: 1026
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonC1py Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/02/2017 lúc 10:55am
Ban đầu được viết bởi adongqtvn adongqtvn viết:

Rán chăm
ĐỌC ĐI ĐỌC LẠI EM VẪN CHƯA HIỂU BÁC NÓI GÌ , BÁC GIẢI THÍCH CỤ THỂ GIÙM EM . THANK BÁCDay dreaming
Ý Đẻ là "Rán = chiên" đó mà
Quay lên trên
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2009
Khu vực: BĐ-HÓC MÔN
Điểm: 3352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/02/2017 lúc 1:57pm

Rán chăm

<span style="line-height: 1.4;">biết là nhỏ thế này rán chấm là ngon nhưng mà ác quá</span>

Trêu bác đấy :)
Người hiền coi mạo biết tài
Vật hay nó cũng bày ngoài hình dung.
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/02/2017 lúc 3:23pm
Ban đầu được viết bởi pharaong pharaong viết:

Rán chăm

<span style="line-height: 1.4;">biết là nhỏ thế này rán chấm là ngon nhưng mà ác quá</span>

Trêu bác đấy :)
Chú Đẻ phân tích ác quá, ý bạn ấy nói là cố chăn cho em nó, là trống thì ngon, là mái thì buồn hơn chấy cắn.
Quay lên trên
adongqtvn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn adongqtvn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/02/2017 lúc 5:48pm
Ban đầu được viết bởi Linhlang Linhlang viết:

Gà con khi lớn lên màu chân còn thay đổi b ah.
CÓ VỤ NÀY NỮA HẢ BÁC , RM CẢM THẤY BẤT AN TRONG LÒNG RÙI Crying
Quay lên trên
adongqtvn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn adongqtvn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/02/2017 lúc 5:52pm
Ban đầu được viết bởi gadonC1py gadonC1py viết:

Ban đầu được viết bởi adongqtvn adongqtvn viết:

Rán chăm
Ý Đẻ là "Rán = chiên" đó mà
EM CHỈ NGHE , THẤY VÀ THƯỞNG THỨC MÓN CHIM CÚT RÁN ( CHIÊN ) CHỨ CHƯA HỀ BIẾT ĐẾN MÓN GÀ CON RÁN ...Batting eyelashes MÓN NÀY LÀ MÓN MỚI DO BÁC SINH ĐẺ MỚI PHÁT MINH TRONG NĂM 2017 ĐÓ À Big grin
Quay lên trên
Tiadientuyhoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 12/09/2015
Điểm: 113
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tiadientuyhoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/02/2017 lúc 9:25pm
Bọn này lạ mắt ngắm thôi e. A choi nhìu con rùi kém duyên lắm
Quay lên trên
adongqtvn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn adongqtvn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/02/2017 lúc 7:40am
Ban đầu được viết bởi Tiadientuyhoa Tiadientuyhoa viết:

Bọn này lạ mắt ngắm thôi e. A choi nhìu con rùi kém duyên lắm
vâng cảm ơn bác dù sao e vẫn đặt niềm tin vào nó
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.