BÁN GÀ CHUỐI CHÂN XANH MẮT TRẮNG

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Khanh.cntt.tn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/01/2012
Khu vực: Thai nguyen
Tình trạng: Offline
Điểm: 1109
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Khanh.cntt.tn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: BÁN GÀ CHUỐI CHÂN XANH MẮT TRẮNG
    Ngày đăng: 24/02/2017 lúc 4:16pm
Mình có em chuối chân xanh mắt trắng cần bán vì lý do trạng nhỏ không thích, gà nhà đúc ra anh em có thể yên tâm về tông dòng, gà bố xám chuối, gà mẹ ô chân xanh đẻ ra em này, đòn lối cườm hai mang đánh mé, ra hâuf kiềng, gà trạng hiện tại 2,3 kg vừa gáy trạng kịch tầm 2,5. 2,6 kg gà còn non bac nào thích trạng tiêu thì mang về nuôi đá hộ em. giá em nó là 800k em tên khánh ở thái nguyên sdt: 0989166111 gà có thể ship cho anh em ở xa.
http://s1054.photobucket.com/user/khanhcntttn/media/IMG_1671_zpsggujcor8.jpg.html -
http://s1054.photobucket.com/user/khanhcntttn/media/IMG_1680_zpsnwgqgdus.jpg.html -
http://s1054.photobucket.com/user/khanhcntttn/media/IMG_1679_zpshffo1m44.jpg.html -
http://s1054.photobucket.com/user/khanhcntttn/media/IMG_1678_zpscsoc3ynm.jpg.html -
http://s1054.photobucket.com/user/khanhcntttn/media/IMG_1677_zpsvd***uow.jpg.html -
http://s1054.photobucket.com/user/khanhcntttn/media/IMG_1675_zpslvajvdgi.jpg.html -
http://s1054.photobucket.com/user/khanhcntttn/media/IMG_1673_zps7bmcikkn.jpg.html -
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/02/2017 lúc 4:23pm
chúc mau bay
Quay lên trên
socson_black Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 12/05/2012
Khu vực: hanoi
Điểm: 529
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn socson_black Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/02/2017 lúc 5:03pm
Like cho bác mau bán được gà
Quay lên trên
Khanh.cntt.tn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Khanh.cntt.tn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/02/2017 lúc 5:43pm
Gà đã bay cảm on các bác đã quan tâm
Quay lên trên
DucThang_nt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 1594
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DucThang_nt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/02/2017 lúc 11:31am
Chúc nhanh bay
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/02/2017 lúc 3:37pm
Gà đẹp
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
superpipo83 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/09/2016
Khu vực: mien bac
Điểm: 859
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn superpipo83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/02/2017 lúc 5:36pm
gà đẹp
Quay lên trên
Khanh.cntt.tn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Khanh.cntt.tn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/02/2017 lúc 10:22pm
Còn rất nhiều gà đẹp các bác ạ
Quay lên trên
chjpxjnhtq Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 11/03/2016
Khu vực: tuyen quang
Điểm: 90
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chjpxjnhtq Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/02/2017 lúc 12:49pm
đăng nốt đi anh khánh  
Quay lên trên
Khanh.cntt.tn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Khanh.cntt.tn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/02/2017 lúc 9:59pm
Ban đầu được viết bởi chjpxjnhtq chjpxjnhtq viết:

đăng nốt đi anh khánh  
CẬU LẠI VÀO ĐÂY SOI GÀ ANH HIIIH
Quay lên trên
chjpxjnhtq Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chjpxjnhtq Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/02/2017 lúc 11:25am
Ban đầu được viết bởi Khanh.cntt.tn Khanh.cntt.tn viết:

đăng nốt đi anh khánh  
có con nào hay ko em mua về đã luôn chu nuối vẫn ko có thời gian anh ơi  
Quay lên trên
Khanh.cntt.tn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Khanh.cntt.tn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/03/2017 lúc 4:31pm

đăng nốt đi anh khánh  

Đang có một em em tơ chân dọc hết gà đòn to, mới nhẩy hai trận đá oki nhưng non em phải đi hơi và đi đòn hai trận nữa mới đá được, giá thì oki hơn chứ em mua gà Đà luon thì đắt đấy chú lại ko có xiềng
Quay lên trên
chjpxjnhtq Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chjpxjnhtq Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/03/2017 lúc 8:40pm

đăng nốt đi anh khánh  

Đang có một em em tơ chân dọc hết gà đòn tơ, mới nhẩy hai trận đá oki nhưng non em phải đi hơi và đi đòn hai trận nữa mới đá được, giá thì oki hơn chứ em mua gà Đà luôn thì đắt đấy chú lại ko có xiềng
thui thì mua trả góp vay 

Quay lên trên
Khanh.cntt.tn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Khanh.cntt.tn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/03/2017 lúc 9:01pm

đăng nốt đi anh khánh  

Đang có một em em tơ chân dọc hết gà đòn tơ, mới nhẩy hai trận đá oki nhưng non em phải đi hơi và đi đòn hai trận nữa mới đá được, giá thì oki hơn chứ em mua gà Đà luôn thì đắt đấy chú lại ko có xiềng
thui thì mua trả góp vay 

Có triệu bạc thui để anh vần đã nhé anh nuoi thuốc thang, chăm sóc hơn e
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.390 giây.