Mọi người ai biết chỉ cách chữa với ạ

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Ga Song Sinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/03/2017
Khu vực: Thanh Hóa
Tình trạng: Offline
Điểm: 174
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga Song Sinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Mọi người ai biết chỉ cách chữa với ạ
    Ngày đăng: 09/06/2017 lúc 12:11pm

Gà nhà bị những nốt lốm đốm ngay dưới giữa kẽ bụng và đùi là bị gì ạ, nó ko giống nốt đậu hay bị ở trên đầu mặt và cánh vì cái đó thì em biết, ai biết chỉ giùm cách chữa với , cả gà lớn lẫn gà nhỏ đều bị.
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6159
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/06/2017 lúc 12:13pm
Chăc là bị mò rồi chú ơi.
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
Ga Song Sinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga Song Sinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/06/2017 lúc 7:34pm
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Chăc là bị mò rồi chú ơi.

Em ko hiểu mò là sao nhưng chắc chắn nó bị bệnh trong người nên mới phát những nốt như này, chủ yếu là ở dưới háng giữa chân và bụng, bị đậu thông thường thì em lại biết.
Quay lên trên
aloha.ha123 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/01/2016
Khu vực: Ba Vì, Hà Nội
Điểm: 254
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn aloha.ha123 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/06/2017 lúc 10:03pm
Bị con mò ấy bác, bôi tý vôi hay dầu gió vào
Quay lên trên
Ga Song Sinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga Song Sinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/06/2017 lúc 11:47am
Ban đầu được viết bởi aloha.ha123 aloha.ha123 viết:

Bị con mò ấy
bác, bôi tý vôi hay dầu gió vào

Nó bị những nốt tròn to như đầu đũa ở giữa có nhân lõm vào thường thì mấy hôm sau thì những nốt ấy viêm mủ mà ko biết chữa như thế nào.
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1507
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/06/2017 lúc 11:51am
Lấy móng tay cạy tường nốt rồi ót như ót mụn người ý. Song ra tiệm thuốc tây mua một lọ tomax bôi từng nốt.. Ngày một lần trong 3 ngày khỏi tịt.... Làm từng con bới từng nốt nhé...
Hào Hùng
0967111335
Quay lên trên
Ga Song Sinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga Song Sinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/06/2017 lúc 11:55am
Ban đầu được viết bởi Ga_Ru Ga_Ru viết:

Lấy móng tay cạy tường nốt rồi ót như ót mụn người ý. Song ra tiệm thuốc tây mua một lọ tomax bôi từng nốt.. Ngày một lần trong 3 ngày khỏi tịt.... Làm từng con bới từng nốt nhé...

Để mình thử xem, thahk garu trước nhé, à cho biết nó là bệnh gì vậy?.
Quay lên trên
aloha.ha123 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/01/2016
Khu vực: Ba Vì, Hà Nội
Điểm: 254
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn aloha.ha123 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/06/2017 lúc 2:41pm
Bị mò thật mà. Ngày bé chơi hay rúc bụi dậm, bờ dào người cũng bị ấy :)
Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: Phúc thọ
Điểm: 3117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/06/2017 lúc 9:05am
Lấy lá trầu ăn các cụ ý,giã lấy nc bôi vào hết ngay,lại ít bị lại
Trong môn gà chọi thị tài và hiếu thắng là con đường ngắn nhất dẫn đến thất bại
Quay lên trên
chân xanh móng trâu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/10/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chân xanh móng trâu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/06/2017 lúc 5:48pm
Ban đầu được viết bởi Xamquy Xamquy viết:

Lấy lá trầu ăn các cụ ý,giã lấy nc bôi vào hết ngay,lại ít bị lại

Chuẩn bài.
Sự chân thành là điều tốt đẹp nhất bạn có thể đem trao tặng một người. Sự thật, lòng tin cậy, tình bạn và tình yêu đều tùy thuộc vào điều đó cả. (Elvis Presley)
Quay lên trên
Ga Song Sinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga Song Sinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/06/2017 lúc 9:06pm
Cám ơn tất cả mọi người đã ghé bài và giúp đỡ.
Quay lên trên
nguyên hồng linh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 09/06/2017
Khu vực: Khánh Hòa
Điểm: 4
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyên hồng linh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2017 lúc 11:04am
các bác gà có chân phủ địa 5 hàng vảy dưới cựa goijlaf ghì vạy ạ bác nào biết mách dùm e với

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.203 giây.