gà lúc đỏ lúc tái, phân lẫn nước trong.

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ljght01 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/02/2017
Khu vực: gia lai
Tình trạng: Offline
Điểm: 173
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ljght01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: gà lúc đỏ lúc tái, phân lẫn nước trong.
    Ngày đăng: 10/06/2017 lúc 7:12pm
Ban đầu được viết bởi Ga_Ru Ga_Ru viết:

Thú y > mua hai lọ kháng thể KTG tiêm dưới da lườn 3 cc... Thuốc thừa bỏ hoặc tiêm cho gà khác trong nhà.. Còn một lọ cất tu lạnh 5 ngày sau tiêm nhắc lại như cũ. Mua men tiêu hóa + viên ổn thanh về dùng trong 7 ngày theo hướng dẫn.... Mua đường gluco + giải độc gan - bổ gan lách thận hòa nước hàng ngày trong 15 ngày nghỉ 7 ngày lại dùng 10 ngày liều theo hướng dẫn.
em cảm ơn bác! mai em sẽ băt đầu liệu trình, cám ơn bác đã chỉ giaaos!
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1507
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/06/2017 lúc 12:06pm
Thú y > mua hai lọ kháng thể KTG tiêm dưới da lườn 3 cc... Thuốc thừa bỏ hoặc tiêm cho gà khác trong nhà.. Còn một lọ cất tu lạnh 5 ngày sau tiêm nhắc lại như cũ. Mua men tiêu hóa + viên ổn thanh về dùng trong 7 ngày theo hướng dẫn.... Mua đường gluco + giải độc gan - bổ gan lách thận hòa nước hàng ngày trong 15 ngày nghỉ 7 ngày lại dùng 10 ngày liều theo hướng dẫn.
Hào Hùng
0967111335
Quay lên trên
ljght01 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/02/2017
Khu vực: gia lai
Điểm: 173
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ljght01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/06/2017 lúc 7:28pm
các bác giúp em chẩn bệnh con gà em với, tình hình là nó lúc đỏ lúc tái, uống nhiều nước, phân thi thoảng có lẫn thóc. tiêu hóa thì bình thường, phân nó lẫn nước trong nhiều lắm, kiểu như lấy nước đỏ vào ấy. khi bình thường thì lúc nó đỏ như gấc, lúc thì nó trắng bệch ko còn giọt máu. các bác chẩn bệnh giúp em với, em cám ơn!
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.094 giây.