Tía Bồ Kết 3.0

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
maxnam84 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/06/2011
Khu vực: Mỹ Hào - H/Yên
Tình trạng: Offline
Điểm: 829
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn maxnam84 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Tía Bồ Kết 3.0
    Ngày đăng: 21/07/2011 lúc 3:27am

Đây là con gà kết, mới được 3 kỳ  lông 1 đã phải nghỉ  để chờ  thay lông. post lên anh em chém dùm nha/Thumbs Up

Người sửa: maxnam84 - 21/07/2011 lúc 3:30am
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/03/2011
Khu vực: đây chứ đâu
Điểm: 2722
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/07/2011 lúc 3:30am
con này chắc tầm 3,4-3,5 Kg.
tiếc là em nó không đánh cựa, nhưng được cái là chân sâu, to đòn. gà rành cái ngang
Quay lên trên
TRINHND Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2011
Khu vực: sới cỏ
Điểm: 4023
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TRINHND Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/07/2011 lúc 3:52am
mìnnh thấyy có  gà  lông 1 đánnh hay nhưng long 2 đánnh lạii chánn, có  con chỉ  là  phu nhưng sang lông 2 chiếnn khácc hẳn
ở đâu cũng có gà hay và ở đâu cũng có người chơi đẹp.
Quay lên trên
truongthanh Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 04/03/2011
Khu vực: Quảng Nam
Điểm: 3078
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongthanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/07/2011 lúc 4:01am
gà chuẩn phếch :D thích em nó trừng kiểu đánh lông
"AE 4 phương thích giao lưu thì alo 0902898532"
Quay lên trên
thuylucngan Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 18/02/2011
Khu vực: Bắc Giang
Điểm: 6080
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuylucngan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/07/2011 lúc 4:07am
Gà đẹp quá. Chân thanh vảy vi rõ ràng mình sức đẹp
Cuộc đời sướng hay khổ là do mình tự cảm nhận
Quay lên trên
khanggadon Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 09/03/2011
Điểm: 2788
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khanggadon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/07/2011 lúc 4:09am
GÀ RẤT ĐẸP
Ao mong hu vo tron phong tran
Phong tran mot kiep doi nam nhi
Nguoi pham tran,tron tran tuc
Hu hu,thuc thuc;thuc thuc,hu hu!
Quay lên trên
Cóc Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2010
Khu vực: Tương lai
Điểm: 6762
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Cóc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/07/2011 lúc 4:28am
Con này còn ăn vài độ nữa nếu biết nuôi Big smile
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/07/2011 lúc 5:29am
Ban đầu được viết bởi TRINHND TRINHND viết:

mìnnh thấyy có  gà  lông 1 đánnh hay nhưng long 2 đánnh lạii chánn, có  con chỉ  là  phu nhưng sang lông 2 chiếnn khácc hẳn
cái này nhiều người nuôi gà đã mắc phải nếu không có kinh nghiệm.
khi còn bé mình đã thấy, gà của thằng bạn chuyên gia đi kèo trên, nhưng từ khi trổ song lông 2 thì lại chuyên đi dưới.
Và từ đấy mình mới luận ra được một điều, khá đơn giản nhưng ko phải ai cũng để ý, chuyện rất bình thường
Quay lên trên
Ntt Xem...
Bình luận viên
Bình luận viên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/12/2010
Khu vực: Hà nội phố
Điểm: 5920
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ntt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/07/2011 lúc 5:42am
gà chày cối 
Người ta hơn mình cái giàu sang, mình hơn người ta cái đàng hoàng.
Quay lên trên
pham anh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/10/2010
Khu vực: đông hưng-tb
Điểm: 528
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pham anh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/07/2011 lúc 6:39am
gà đẹp, bền bỉ
Quay lên trên
maxnam84 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/06/2011
Khu vực: Mỹ Hào - H/Yên
Điểm: 829
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn maxnam84 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/07/2011 lúc 7:48am
vâng cảm ơn các bác đã cho ý kiến đóng góp nhé./ con này em kiếm được cũng tí ti rồiClown
Hồ 1 em nó đi lối xấu xí lắm, ra xới toàn được chấp 4 chấp 5 (Đầu ngu, chân chưởng nhẹ), nhưng sang hồ 2 trở đi thì em nó biến lối hoàn toàn, dựng cần cưa đè mé tảng và cướp đòn như chớp. xem em nó đánh mà cứ tưởng ngày tết vì nổ sâm panh nhiều quáThumbs Up
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/07/2011 lúc 8:06am
thế lại càng chúc mừng chú nữa.
gà khôn thế này thì nhiều anh chết lắm đây. ClapClapClapClapClapClapClap
Quay lên trên
khalee Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/04/2011
Khu vực: ĐakNông
Điểm: 2779
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khalee Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/07/2011 lúc 8:31am
mình rất thích cái loại chày cối này

Duy Khánh (sn : 1986)
Quay lên trên
o long voi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/06/2011
Điểm: 440
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn o long voi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/07/2011 lúc 10:04am
gà đẹp lắm ah ơi. rất thích em này. không có gì để chê. quá đẹp trai.
Quay lên trên
than ke 1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/02/2011
Khu vực: hai duong
Điểm: 505
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn than ke 1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/07/2011 lúc 11:53am
Ban đầu được viết bởi thelanqb thelanqb viết:

cái này nhiều người nuôi gà đã mắc phải nếu không có kinh nghiệm.
khi còn bé mình đã thấy, gà của thằng bạn chuyên gia đi kèo trên, nhưng từ khi trổ song lông 2 thì lại chuyên đi dưới.
Và từ đấy mình mới luận ra được một điều, khá đơn giản nhưng ko phải ai cũng để ý, chuyện rất bình thường
Confused cho mình hỏi có phải lý do 1là cho gà đạp mái,2 là thấy gà ra lông ko chơi đc để 1 chhỗ,ko cho ăn theo chhế độ ga chiến,ko dành t/jian tập luyện như trước,lâu ngày nên võ công của em nó bị han rỉ,3 là rất đơn jian và cũng là lý do chung: Tại thằng chủ kê. Đúng ko bạnBig smile
Quay lên trên
ovansaohatinh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/03/2011
Khu vực: ha tinh
Điểm: 1033
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ovansaohatinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/07/2011 lúc 6:47pm

chính xác.........Clap

KHI CẦN HÃY GỌI CHO TÔI: 0972415544
vietanh8586.0972415544@yahoo.com
Quay lên trên
xam_kho Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 30/10/2009
Điểm: 137
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xam_kho Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/07/2011 lúc 8:07pm
Gà 3.0 mà khung xương to thế nhỉ ?
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/07/2011 lúc 9:12pm
ko kết e này lắm , gà chân káh , nhưng chân phương quá
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.